Turbo King National Football League

Abasifuzi bazasifura imikino y'umunsi wa 5 Abagore

  • PDF

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

DIMANCHE LE 29.12.2013

AS KGLI VS ESIR [REGIONAL 13H00]

REF: MUKAYIRANGA REGINE

AA1: NTWALI SALUM

AA2: MUJAWEYEZU AIME

COMM: MUZIRANKONI BRIGITTE

FREEDOM GAKENKE VS D B GATENGA [GAKENKE 13H00]

REF: DUSHIMIMANA LEA

AA1: TWIZEYIMANA THEOGENE

AA2: IMANIRAGUHA IMMACULEE

COMM: NZAMWITAKUZE VALERIE

THE WINNERS  VS INYEMERA [CROIX ROUGE 13H00]

REF: NDAGIJIMANA PEACE ERIC

AA1: NDAYISABA HAMISSI

AA2: YADUFASHIJE JEANINE

COMM: MUKASHEMA ELINE

BUGESERA VS KAMONYI [KAMABUYE 13H00]

REF: UGIRASHRBUJA IBRAHIM

AA1: UMUTONI ALINE

AA2: UMUTESI ALICE

COMM: UWUMUKIZA ALINE

LES LIONNES VS ACADEMIE GIRLS [ES MUTUNDA 13H00]

REF: RULISA PATIENCE

AA1: MIRIMO MUHAMED

AA2: MUSAFIRI GILBERT

COMM: FUNGAROHO ISSA

Last Updated on Friday, 27 December 2013 19:01

Abasifuzi bazasifura imikino y'umunsi wa 6 wa DIV 2

  • PDF

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

DIMANCHE LE 29.12.2013

POULE A

SORWATHE VS SUNRISE [KINIHIRA (14H30)]

REF: NSABIMANA CELESTIN

AA1: MUHIRE FARADJI

AA2: UWERA MARCEL

COMM: NSHIMAYEZU ISRAEL

GASABO VS RWAMAGANA [FERWAFA(13H00)]

REF: MUGABA THIERRY

AA1: MUTABAZI BONIFACE

AA2: GAKWAYA THIERRY

COMM: NZEYIMANA FELIX

ISONGA VS INTARE [FERWAFA (15H30)]

REF: NIYIBIGIRA PATRICK

AA1: GAKIRE PATRICK

AA2: KALINIJABO JOSUEE

COMM: BUREGEYA JANVIER

VISION J.N VS VISION [TAM TAM (14H30)]

REF: MUKANSANGA SALMA

AA1: KADIDA GUILLAUME

AA2: NIYONZIMA THEODORE

COMM: TWAGIRAYEZU RICHARD

AKAGERA VS KIREHE [RWINKWAVU (14H30)]

REF: NDIZEYE FLORIEN

AA1: MUYUGI STEVEN

AA2: MUGISHA TRESOR

COMM: NZEYIMANA JEAN

POULE B

SAMEDI LE 28.12.2013

ASPOR VS BUGESERA [KICUKIRO(13H00)]

REF: MUSHINZUMUREMYI ENAN

AA1: MUGISHA TRESOR

AA2: MURANGWA SANDRINE

COMM: KAMBANDA INNOCENT

SEC VS INTERFORCE [KICUKIRO(15H30)]

REF: NIZEYIMANA IS'HAK

AA1: NGABONZIZA JEAN PAUL

AA2: NYINAWABARI SPECIOSE

COMM: NSABIMANA JEAN CLAUDE

DIMANCHE LE 29.12.2013

PEPINIERE VS UNR [MUMENA(13H00)]

REF: TUYISHIME ANGELIQUE

AA1: NYINAWABARI SPECIOSE

AA2: GAKURU STEVEN

COMM: MUNYEMANA NURU

ETOILE DE L'EST VS UNITED STARS [NGOMA (14H30)]

REF: DUSHIMIMANA ERIC

AA1: SANGWA OLIVIER

AA2: MUGENZI DIEUDONNE

COMM: UMUTANGANA OLIVIER

Last Updated on Saturday, 28 December 2013 09:18

Rayon S. yatsinze Esperance 5-0

  • PDF

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Imikino y'umunsi wa 12 muri shampiyona y'icyiciro cya mbere umupira w'amaguru yabonetsemo ibitego byinshi ku mikino imwe n'imwe.

TKNFL

APR FC 0-0 ESPOIR FC [MUMENA]

MUKURA VS. 0-0 AMAGAJU [KAMENA]

ETINCELLES FC 2-2 KIYOVU SPORTS [UMUGANDA]

GICUMBI FC 0-0 MARINES FC [GICUMBI]

RAYON SPORT 5-0 ESPERANCE FC [AMAHORO]

POLICE FC 6-1 AS MUHANGA [KICUKIRO]

AS KIGALI 2-2 MUSANZE FC [REGIONAL]

SHAMPIYONA Y'ICYICIRO CYA 2

RWAMAGANA 0-2 SORWATHE

SUNRISE FC  4-0 VISION JN

KIREHE 3-0 GASABO

INTARE 1-0 AKAGERA

UNITY  4-0 PEPINIERE

UNITED 0-2 SEC

BUGESERA 0-0 ETOILE D'EST

VISION FC 0-0 ISONGA FC


Last Updated on Friday, 27 December 2013 09:50

Abasifuzi bazasifura imikino y'umunsi wa 12 wa TKNFL

  • PDF

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

JEUDI LE 26.12.0213

APR FC VS ESPOIR FC [MUMENA]

REF: MUNYEMANA  HUDU

AA1: SIMBA HONORE

AA2: BAMPORIKI DESIRE

4OFF: MUNYANZIZA GERVAIS

COMM: MAZIMPAKA CLAUDE

MUKURA Victory Sports VS AMAGAJU FC [KAMENA]

REF: KWIZERA MOISE

AA1: KARAMBIZI RABIN

AA2: HATEGEKIMANA FIDELE

4OFF: UWIKUNDA SAMUEL

COMM: MUNYANGOGA APOLLINAIRE

ETINCELLES FC VS KIYOVU Sports [UMUGANDA]

REF: HAKIZIMANA LOUIS

AA1: NIYITEGEKA BOSCO

AA2: AYUBUSA PACIFIQUE

4OFF: RUZINDANA NSORO

COMM: NZEYIMANA FELIX

GICUMBI FC VS MARINES FC [GICUMBI]

REF: MULINDANGABO MOISE

AA1: MUTUYIMANA DIEUDONNE

AA2: MUGABO ERIC

4OFF: AHISHAKIYE BALTHAZAR

COMM: SEBAHUTU YUSSUF

RAYON Sports VS ESPERANCE FC [AMAHORO]

REF: ISHIMWE CLAUDE

AA1: BASABOSE OLIVIER

AA2: INTWALI ALAIN

4OFF: TWAGIRUMUKIZA ABDUL

COMM: KAYIJUKA GASPARD

POLICE FC VS AS MUHANGA  [KICUKIRO]

REF: HAKIZIMANA ABDU

AA1: BAYINGANA ERIC

AA2: SAFARI HAMISSI

4OFF: NKINZINGABO JMV

COMM: HATEGEKIMANA CORNEILLE

AS KIGALI VS MUSANZE FC [REGIONAL]

REF: KAGABO ISSA

AA1: NDAGIJIMANA THEOGENE

AA2: MUNYANEZA JEAN P.

4OFF: NGARAMBE FRANCOIS

COMM: KAMBANDA INNOCENT

Last Updated on Friday, 27 December 2013 08:58