FERWAFA Video

Ads

Banner

Polls

Who's Online

We have 29 guests online

2014/15 National Football league

NO

TEAM

PG

W

D

L

GF

GA

GD

PTS

1

SC KIYOVU

01

01

00

00

02

00

02

03

2

ESPOIR

01

01

00

00

01

00

01

03

3

RAYON SPORTS

01

01

00

00

01

00

01

03

4

AS KIGALI

01

01

00

00

01

00

01

03

5

APR

01

01

00

00

01

00

01

03

6

POLICE

01

01

00

00

01

00

01

03

7

ISONGA

01

00

01

00

02

02

00

01

8

ETINCELLES

01

00

01

00

02

02

00

01

9

GICUMBI

01

00

00

01

00

01

-1

00

10

AMAGAJU

01

00

00

01

00

01

-1

00

11

MUSANZE

01

00

00

01

00

01

-1

00

12

MUKURA VS

01

00

00

01

00

01

-1

00

13

SUN RISE

01

00

00

01

00

01

-1

00

14

MARINES

01

00

00

01

00

02

-2

00

umutoza micho yashyize ahagaragara urutonde rw'abakinnyi ari bukoreshe

  • PDF
User Rating: / 0
PoorBest 

Umutoza w'ikipe y'igihugu y'umupira w'amaguru Bwana milutin MICHO yashyize ahagaragara urutonde rw'abakinnyi ari bwifashishe ubwo aza kuba akina umukino wa kabiri n'ikipe ya ZANZIBAR wo mw'itsinda rya gatatu mw' irushanwa rya CECAFA 2012 riri kubera mu gihugu cya UGANDA.

uwo mukino uratangira isaa 6:00pm kw 'isaha yo mugihugu cya UGANDA nukuvuga isaa 5:00pm kw'isaha yo mu RWANDA, uwo mukino urabanzirizwa n'umukino uri buhuze ikipe y'umupira w'amaguru ya MALAWI n'iya ERITREA uri butangire isaa 4:00pm zuzuye.

ikipe y'igihugu y'uRWANDA iramutse itsinze iya ZANZIBAR byayongerera amahirwe yo gukomeza mu cyiciro gikurikiyeho,umutoza w'ikipe y'igihugu MICHO aratangaza ko we umukino wose agomba kuwukina nkukina umukino wanyuma (FINAL).

Dore urutonde rw’abakinnyi baza kubanza mukibuga.

  1. NDOLI J.Claude (18)
  2. NIYONZIMA Haruna (8)
  3. NSHUTINAMAGARA Ismail (13)
  4. BARIYANGA Hamdan (2)
  5. SINA Jerome (10)
  6. NTAMUHANGA Tumaine(TITI) (16)
  7. NGIRINSHUTI Mwemere (3)
  8. MUGIRANEZA J.Baptiste (7)
  9. UWIMANA J.D’Amour (14)
  10. MBARAGA Jimmy (5)
  11. BAYISENGE Emery (15)

ABASIMBURA

  1. NDAYISHIMIYE J.Luc (1)
  2. BIRORI Dady (9)
  3. IRANZI J.Claude(12)
  4. RUSHESHANGOGA Michel (4)
  5. TWAGIZIMANA Fabrice (6)
  6. NSHIMIYIMANA Imran (11)
  7. MUBUMBYI Bernabe(19)

 

Fixtures

FIRST LEG

Match Day 1

Saturday, 18.10.2014

Rayon Sports 1-0 Amagaju  (Regional)

Etincelles 2-2 Isonga (Umuganda)

Espoir 1-0 Mukura (Rusizi)

Sunday, 19.10.2014

Gicumbi 0-1 Police (Gicumbi)

APR 1-0 Musanze (Regional)

SC Kiyovu 2-0 Marines (Mumena)

Sunrise 0-1 AS Kigali (Rwamagana)

Read more

Sponsors and Partners