FERWAFA Video

Leading Goal Scorers

National Football League

BABY MIAMY MBAKIYE (KIYOVU SPORTS) - 5

BIENVENUE MUGENZI (MARINES) - 4

JACQUES TUYISENGE (POLICE) -3

PETER OTEMA (RAYON SPORTS) - 3

MUVUNYI HARUNA (MARINES) - 3

KASOLO MUSTAFA (GICUMBI) - 3

JEAN BOSCO HARORIMANA (ETINCELLES) - 3

Ads

Banner

Who's Online

We have 73 guests online

2014/15 National Football league

NO

TEAM

PG

W

D

L

GF

GA

GD

PTS

1

APR

08

06

02

00

12

03

09

20

2

RAYON SPORTS

08

05

02

01

16

07

09

17

3

AS KIGALI

08

04

03

01

09

02

07

15

4

SC KIYOVU

08

04

02

01

10

10

00

14

5

AMAGAJU

08

03

03

02

05

04

01

12

6

MARINES

08

03

02

03

07

08

-1

11

7

POLICE

08

02

05

01

10

06

04

11

8

SUN RISE

08

02

04

02

08

06

02

10

9

MUSANZE

08

02

03

03

03

04

-1

09

10

GICUMBI

07

02

02

03

05

07

-2

08

11

ESPOIR

07

02

01

04

03

05

-2

07

12

ETINCELLES

08

01

03

04

07

11

-4

06

13

MUKURA VS

08

01

03

05

03

10

-7

03

14

ISONGA

08

00

04

04

05

19

-14

03

umutoza micho yashyize ahagaragara urutonde rw'abakinnyi ari bukoreshe

  • PDF
User Rating: / 0
PoorBest 

Umutoza w'ikipe y'igihugu y'umupira w'amaguru Bwana milutin MICHO yashyize ahagaragara urutonde rw'abakinnyi ari bwifashishe ubwo aza kuba akina umukino wa kabiri n'ikipe ya ZANZIBAR wo mw'itsinda rya gatatu mw' irushanwa rya CECAFA 2012 riri kubera mu gihugu cya UGANDA.

uwo mukino uratangira isaa 6:00pm kw 'isaha yo mugihugu cya UGANDA nukuvuga isaa 5:00pm kw'isaha yo mu RWANDA, uwo mukino urabanzirizwa n'umukino uri buhuze ikipe y'umupira w'amaguru ya MALAWI n'iya ERITREA uri butangire isaa 4:00pm zuzuye.

ikipe y'igihugu y'uRWANDA iramutse itsinze iya ZANZIBAR byayongerera amahirwe yo gukomeza mu cyiciro gikurikiyeho,umutoza w'ikipe y'igihugu MICHO aratangaza ko we umukino wose agomba kuwukina nkukina umukino wanyuma (FINAL).

Dore urutonde rw’abakinnyi baza kubanza mukibuga.

  1. NDOLI J.Claude (18)
  2. NIYONZIMA Haruna (8)
  3. NSHUTINAMAGARA Ismail (13)
  4. BARIYANGA Hamdan (2)
  5. SINA Jerome (10)
  6. NTAMUHANGA Tumaine(TITI) (16)
  7. NGIRINSHUTI Mwemere (3)
  8. MUGIRANEZA J.Baptiste (7)
  9. UWIMANA J.D’Amour (14)
  10. MBARAGA Jimmy (5)
  11. BAYISENGE Emery (15)

ABASIMBURA

  1. NDAYISHIMIYE J.Luc (1)
  2. BIRORI Dady (9)
  3. IRANZI J.Claude(12)
  4. RUSHESHANGOGA Michel (4)
  5. TWAGIZIMANA Fabrice (6)
  6. NSHIMIYIMANA Imran (11)
  7. MUBUMBYI Bernabe(19)

 

Fixtures

FIRST LEG

Match Day 1

Saturday, 18.10.2014

Rayon Sports 1-0 Amagaju  (Regional)

Etincelles 2-2 Isonga (Umuganda)

Espoir 1-0 Mukura (Rusizi)

Sunday, 19.10.2014

Gicumbi 0-1 Police (Gicumbi)

APR 1-0 Musanze (Regional)

SC Kiyovu 2-0 Marines (Mumena)

Sunrise 0-1 AS Kigali (Rwamagana)

Read more

Sponsors and Partners